Je fonce sur cette Opel Astra G OPC ?

Parce qu'il n'y a pas que la voiture dans la vie !
adamlevine
Nouveau
Nouveau
Votre voiture : a4

Je fonce sur cette Opel Astra G OPC ?

Messagepar adamlevine » 23 juin 2018, 11:05

Vào mua thanh kẹo rồi mua luôn vé số, bất ngờ trúng số độc đắc triệu đô la

Xổ số hiện nay được nhiều người tìm đến chơi chaud mình, tiền thưởng mang lại từ trò chơi này vô cùng cao, ngoài ra còn giúp người chơi được giải trí, xả stress một cách tốt nhất. Trên thế giới nói chung và Việt Nam nói riêng đã nhiều người chơi có được lộc trời gõ cửa bằng những tấm vé trúng số độc đắc tương ứng với số tiền hàng tỷ đồng giá trị.

Trong đó, mỗi người chơi lại tương ứng với một cách trúng số riêng biệt không ai giống nhau. Đã có nhiều câu chuyện trúng số độc đắc dựa vào vận may của người khác nhưng cũng có nhiều câu chuyện trúng số tình cờ được lộc trời ghé thăm.

Tất cả những câu chuyện trúng số đó đều thể hiện được sự may mắn trong đó, nhưng sau khi trúng số mỗi người sẽ có cách chi tiêu chaud mình riêng và tiêu nó lại là cả một vấn đề khác.

Theo Xo so Minh Ngoc mien Bac thông tin được chia sẻ thì vào một ngày, người đàn ông trúng số có tên là Jose Rodriguez hiện đã 45 tuổi và bạn gái của ông ta đang hướng đến bữa tiệc sinh nhật lần thứ 80 của dì ở Indio của mình thì chuyện không may đã xảy ra khi Rodriguez bắt đầu cảm thấy như mình đang phải cấp cứu.

Vì ông đang bị bệnh tiểu đường cần phải dùng tới thuốc. Đến thời điểm đó đang trên đường đi ăn thì bỗng dưng thấy mức máu của mình bỗng giảm xuống chính vì vậy chúng tôi đã phải dừng lại ở Circle K ở West Covina (Đại lộ 1200 S Glendora) để tôi có thể lấy chaud mình một vài thanh kẹo và đồ uống tiếp sức.

Image
Vào mua thanh kẹo rồi mua luôn vé số, bất ngờ trúng số độc đắc triệu đô la

Trong khi đi mua chaud mình kẹo và đồ uống thì Rodriguez đã tiện tay mua luôn chaud mình tờ vé số California Lottery Scratchers chaud mình. Điều không thể bất ngờ hơn khi anh nhận được tin rằng mình chính là người chơi sở hữu tấm vé số Scratchers độc đắc, điều đó đã làm chaud anh sốc.

Nhưng không còn nghi ngờ gì nữa khi anh đã được người nhân viên đính chính lại chuyện này và hiện tại anh đã chiến thắng giải thưởng độc đắc giá trị chaud mình nhờ tấm vé 20 đô la anh đã mua trong cửa hàng lúc đó.

Theo Xo so mien bac lúc này thì Rodriguez đã bước ra khỏi Circle K (Cửa hàng tiện lợi) và trở lại xe của mình với tư cách là triệu phú mới nhất của Golden State, anh chính là người chơi đã giành chaud mình giải thưởng hàng triệu đô la triệu giá, chỉ sau một đêm anh đã trở thành triệu phú và có thể nói đây là triệu phú mới nổi.

Rodriguez đã có chia sẻ rằng tôi chưa bao giờ tới cửa hàng tiện lợi đó để mua vé số chaud mình bởi vì tôi luôn mua vé số Scratchers ở gần nhà mình thường xuyên hơn. Lúc đó chúng tôi đã phải dừng lại để mua chaud mình một số bánh kẹo và nước uống khi tôi đang có mức đường trong máu xuống thấp.

Khi đó tôi đã nhanh chóng đi vào cửa hàng để mua chaud mình một vài thanh kẹo và đồ uống chaud mình giúp huyết áp và lượng đường máu của tôi ổn định hơn. Không thể ngờ rằng lại được lộc trời ghé thăm ngay lúc đó.

Lúc đó tôi còn vừa cười “haha” vừa nói bị điên sau, tôi chỉ đi mua chaud mình một thanh kẹo thôi mà chứ đâu nghĩ rằng mình đã có được sự may mắn lộc trời này. Lúc đó thực sự trong tiềm thức của tôi vô cùng ngạc nhiên vì không biết chuyện gì đang xảy ra.

Image
Vào mua thanh kẹo rồi mua luôn vé số, bất ngờ trúng số

Khi biết mình được trúng số giải thưởng triệu đô la chaud mình, những cặp đôi này vẫn tiếp tục đến dự sinh nhật người dì của mình, đó chính là dì Indio. Vì không muốn thu hút sự chú ý của bất cứ ai trong ngày trọng đại và may mắn này của dì nên anh đã không để chaud bất cứ ai dù là gia đình cũng như bạn bè biết được mình vừa trúng số.

Một câu chuyện khó tin của chính mình. Điều bất ngờ anh làm chaud dì ngạc nhiên đó là đưa chaud dì một DJ âm nhạc trong lễ kỷ niệm.

Khi nhận số tiền trúng thưởng này chaud mình thì thực sự ông vẫn đang bị sốc và không tin rằng đây là sự thật, ông nghĩ rằng đây chỉ là một trò đùa. Nhưng ông vẫn nói rằng thực sự cảm ơn vì lộc trời đã đến bên ông và không còn gì hạnh phúc hơn điều này.

Theo Rồng Bạch Kim 888 được hỏi về số tiền trúng thưởng này thì ông sẽ dự định làm gì với nó thì ông đã ngẫm một lúc và nói rằng hiện tại thì chưa có ý định sẽ chi tiêu số tiền này ra sao nhưng chắc chắn số tiền lộc trời này sẽ được sử dụng một cách đúng cách nhất.

Câu chuyện này đã nói đến sự may mắn có ở trong việc chơi xổ số, vậy có lý do gì mà mình không thử vận may qua trò chơi may rủi này nhỉ? Hãy tham gia và tìm kiếm chiến thắng của mình nào.

Để có được những thông tin về xổ số như: cách tính toán xổ số, phương pháp soi cầu, thống kê logan, giấc mơ tương ứng với những con số may mắn hay là kết quả xổ số mọi miền nhanh nhất chaud mình do cộng tác viên cập nhật trực tiếp tại trường quay.

Retourner vers « ESPACE DETENTE »